21 พฤษภาคม 2564 ครบ 68 ปี โรงพยาบาลปทุมธานี
![](https://mananewsonline.com/wp-content/uploads/2021/05/59D8D08D-363E-4342-B08F-89C2FFCAC83A-1024x683.jpeg)
วันที่ 21 พฤษภาคม 2564 นพ.ประสิทธิ์ มานะเจริญผู้อำนวยการโรงพยาบาลปทุมธานี นำคณะเจ้าหน้าที่สักการะสิ่งศักดิ์สิธิ์ประจำโรงพยาบาลเนื่องในวันครบรอบวันสถาปนาโรงพยาบาลปทุมธานีครบ 68 ปี
![](https://mananewsonline.com/wp-content/uploads/2021/05/62AEC9D7-789B-4EE0-A04F-3994EF7E5D40-683x1024.jpeg)
![](https://mananewsonline.com/wp-content/uploads/2021/05/29EC5CE0-975A-4BAF-A496-10B60FD4E6E8-1024x683.jpeg)
![](https://mananewsonline.com/wp-content/uploads/2021/05/1F44264C-D33A-4B30-B380-BDDA3497FBB3-1024x683.jpeg)
![](https://mananewsonline.com/wp-content/uploads/2021/05/DACB28D9-F173-4533-B38F-EA37DF5A2C34-1024x683.jpeg)
วันที่ 21 พฤษภาคม 2564 นพ.ประสิทธิ์ มานะเจริญผู้อำนวยการโรงพยาบาลปทุมธานี นำคณะเจ้าหน้าที่สักการะสิ่งศักดิ์สิธิ์ประจำโรงพยาบาลเนื่องในวันครบรอบวันสถาปนาโรงพยาบาลปทุมธานีครบ 68 ปี
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เอง